mSexy – Kho clip giải trí hot
mSexy là ứng dụng tổng hợp hàng triệu clip giải trí nóng bỏng, sexy, scandal, hài hước, thể thao, độc, lạ... được tuyển chọn kĩ càng.
Tải miễn phí
vozforum.net
GAME ONLINE: Tải Game iWin | Tải Game Avatar | Tải Game Mobi Army 2 | Tải Game Khí Phách Anh Hùng | Tải Game Võ Lâm 3 | Tải Game Chiến Thần Online | Tải Game Vườn Thủy Cung | Tải Game BigKool | Tải Game PokeZoo | Tải Game goFarm | Tải Game Khu Vườn Thần Kỳ | Tải Game Hoàng Đế Online
Diễn đàn » Đa phương tiện » Truyện

Truyện Teen - [Love Story] - Trớ Trêu

Tôi và em quen nhau qua 1 người bạn giới thiệu , lúc đầu tôi cũng đã để ý em và thầm thương nhớ trộm em . Tôi và em học chung trường (Cao đẳng Công Thương các bác ạ ), em học lớp Dệt , tôi học IT , năm 1 và năm 2 lớp tôi và lớp em vô tình được sắp cạnh nhau , trong lòng tôi mừng lắm , có lẽ ông trời đang cho mình cơ hội được tìm hiểu em và làm quen em
Một lần tình cờ , đang giờ tan học, tôi dẫn xe ra và chuẩn bị đi về phòng như mọi ngày , bất chợt tôi cũng thấy em đang chuẩn bị về , sẵn có thằng bạn bên cạnh, tôi mới nói " ê, mày rủ 2 con kia đi uống cafe được ko? tao cá mày đó?" Bạn tôi: "Trời , mày thua tao chắc , 2 đứa đó là bạn cấp 3 tao đó, mày đi không? Tao rủ!" , tôi nói :" Ok, mày rủ đi, rồi tao trả chầu này", "Ok!"
Thằng bạn tôi kêu và 2 đứa nó cũng chịu đi , thế là 4 đứa đi uống nước , tình cảm tôi bắt đầu nảy nở từ đây!
Chúng tôi kéo vào quán Đồng Xanh (Q9 các bác ạ) , thằng bạn tôi và nhỏ bạn nó thì nói chuyện huyên thuyên, riêng chỉ có tôi và em cứ lâu lâu nhìn trộm nhau, rồi cười duyên 1 cái (ôi sao mà nhìn nụ cười e dễ thương đến như vậy,tôi như người mất hồn) , tôi và em cũng có nói dăm ba câu, nhưng có lẽ do mới bit nhau, nên em còn e ngại và dè dặt với tôi, sau chầu nước đó , bạn tôi có đề nghị cho số dt , em nói là không có xài dt , hjx hjx, lòng buồn hơn bao giờ hết , có lẽ là em không muốn quen tôi nên tôi hiểu lý do này , thằng bạn tôi mới nói : "Chiều nay nếu rảnh đi karaoke đi" , nó quay sang 2 đứa kia nói, tôi cũng nói "Dạo này đầu óc căng thẳng quá, thui thì chiều nay nếu rảnh 2 bạn đi hót cho zui" , em và nhỏ kia lưỡng lự một hồi, cuối cùng cũng đồng ý , ây dza , hy vọng và hy vọng.........
Chiều đến , thằng bạn tôi mới nt phán 1 câu " chieu nay tao ban roi, de tao goi 2 tui no hen hom khac cung dc" , "ô cái dix,moạ, quần áo ủi láng o, chỉ chờ đi chơi thôi mà giờ nó cancel, biết làm sau đây , mới biết 2 đứa nó mà giờ di 1 mình biết nói gì đây, thôi thì cancel cho rồi , tốn tiền..." , tôi móc dt ra và gọi đến nhỏ bạn của e và cancel , "thôi thì hẹn vào dịp khác há" , "Uh, dịp khác"

Khoảng 2 ngày sau , trời ơi tim tôi như loạn nhịp khi nhận dc tin nhắn, mà đó là tin nhắn từ em ,trong lòng tôi mừng thầm có lẽ em cũng có ý gì đó với mình, nên mới nhắn tin cho tôi , thế là tôi đã có số của em , ngày nào tôi và em cũng nt đến khuya , có vẻ em rất chịu khó nt , và tôi nghĩ em cũng có cảm tình với tôi , câu chuyện bắt đầu.........

Sau vài tuần nt hỏi han, cũng như chọc ghẹo, tôi dần dần chiếm được cảm tình từ phía em , hôm đó là chiều chủ nhật (12/12/2009, tôi nhớ rất rõ là vì ngày đó tôi thi rớt môn C#), sau khi thi xong, tôi mới móc dt , đánh liều gọi em rủ đi uống sinh tố , e đồng ý và hẹn tôi 7h30.
Đúng 7h15 , tôi lót cót diện đồ , nước hoa , keo vuốt tóc , leo lên con Wave RS110 mới cáo mà mami vừa mua cho tôi , tôi phi thẳng xuống chổ hẹn, em nt cho tôi "L đến đón V nha, V không có xe" (L là tên tôi , V là
Truyện Teen - [Love Story] - Trớ Trêu được viết Tại VOZFORUM.NET
http://vozforum.net/forum/Truyện-Teen-Love-Story-Trớ-Trêu_636.html
1 2 3...18 »
Cùng chuyên mục
» Nụ hôn vị anh đào
» Cầu vồng trước nắng
» Mùa xuân trở lại
» Tình yêu là một phần quá khứ
» Chúng ta đã từng yêu trong hồi ức
Ngẫu nhiên
» Duyện phận
» Mối tình đầu của bạn
» Phát Hiện Ảnh "SEX" Của Vợ Đêm Tân Hôn
» Truyện Ngắn - Người Đàn Ông Vĩ Đại Nhất Đời Tôi
» Hạnh phúc của một FA
Tags: Truyện Teen - [Love Story] - Trớ Trêu, Truyện, Teen, , Love, Story, , Trớ, Trêu,
Copyright ©2013 - 2015 VozForum.Net
Online: 1
SiteMap
Search: tai phim sex 3gp dung lương thâp vê may, phimsetnhâtban, tai phim sex dung luong thap, http://vozforum.net/forum/search.php?search=Wap tai phim sex dung luong thap&page=2, Tải ảnh girl sex cho mh 320x240, phimsexhanpuoc, tai video.sex dung luong thap mp.ve dt, http://vozforum.net/forum/index.php?id=264, sex HDSG hiep dam.net, http://vozforum.net/forum/search.php?search=Wap tai phim sex dung luong thap&page=2, tai srx dung luong tap, Tải phim sex dung lượng thâp, Clip sex dung luong thap, Phim dung luong thap, sex dung luong thap, pim. séc của mỷ, phim sex. loan luan me ke dam dang, ngươiđep, phm set dit nhAu, xech nguoi mau dit nhau, xesy, phim cho du ngươi 1975, Sec gai nhat lung lon di mat xa gem net, se gái già địt trai trẻ vn, phim cấp 3 pháp, mẹ đu con trai, xem bươm, đit nhau cưc manh cua mỹ, xnxx.com bo chong nang dau, lồn chảy khí, truyen sex loan luan, phim sex loan luan, truyện sex phá trinh
Проверка PR и ТИЦ PageRank
U-ONC-STAT DMCA.com Protection Status